คะแนน |
อันดับ |
เหรียญ |
ผู้เข้าแข่งขัน |
ผู้ฝึกสอน |
|||
---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ภาษาไทย | การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 |
75.00 |
5 |
เหรียญเงิน |
1.เด็กหญิง สุนิตา บุญหมั้น |
1.นาย กวิน เป็กตีปิน |
2 | ภาษาไทย | การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 |
74.00 |
10 |
เหรียญเงิน |
1.เด็กหญิง นันทิพร อินทนันชัย 2.เด็กหญิง อัญรินทร์ เยาวขันธ์ |
1.นางสาว ณัฐพร อินทนันชัย 2.นางสาว พัชรี ฮ้อรี |
3 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 |
74.00 |
7 |
เหรียญเงิน |
1.เด็กชาย วีรากร ภิธรรมมา |
1.นางสาว อัจฉรา ใจกล้า |
4 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 |
79.00 |
9 |
เหรียญเงิน |
1.เด็กชาย ภูพิงค์ พื้นผัด 2.เด็กชาย ปภาวิชญ์ ล้านสม |
1.นาย กมล บุญจันต๊ะ 2.นางสาว สุธิตา ทนทาน |
5 | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
78.00 |
4 |
เหรียญเงิน |
1.เด็กชาย ธนภัทร ศรีดารา 2.เด็กหญิง ดารัณ เลขศาสตร์ 3.เด็กหญิง กัญวรา แสงแก้ว |
1.นาง ประจิน เครืออินทร์ |
6 | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 |
70.00 |
10 |
เหรียญเงิน |
1.เด็กชาย ชวัลวิทย์ อินต๊ะขัน 2.เด็กชาย ปรเมศวร์ ศรีวิชัย |
1.นาง ชุติกาญจน์ เวียงลอ 2.นาง กวินธิดา ปิจดี |
7 | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 |
78.00 |
4 |
เหรียญเงิน |
1.เด็กชาย พาทิศ เหมืองสอน 2.เด็กชาย วชิรวิทย์ ไทยใหม่ |
1.นาย สุพัฒน์ หอมอ่อน 2.นาย กมล บุญจันต๊ะ |
8 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 |
73.00 |
12 |
เหรียญเงิน |
1.เด็กชาย ภัคพงษ์ พาลกา 2.เด็กหญิง สุชานันณ์ วงศ์อ้าย |
1.นาย กิตติพงษ์ สมภาร 2.นางสาว สิริยากร พระบาลี |
9 | สุขศึกษา และพลศึกษา | การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 |
73.00 |
6 |
เหรียญเงิน |
1.เด็กหญิง ธนิสร หวลอารมณ์ 2.เด็กหญิง ปานไพลิน ทองคำ |
1.นาง สุวิมล ฟูคำ 2.นางสาว บุณยนุช ธัญลักษณ์ชัยกุล |
10 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันจิตรกรรมเทคนิคผสม Mixed Media ป.1-ป.3 |
74.00 |
9 |
เหรียญเงิน |
1.เด็กหญิง โนรอาเลีย มะอูเซ็ง |
1.นางสาว เขมิกา คำวงค์ |
11 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันจิตรกรรมเทคนิคผสม Mixed Media ป.4-ป.6 |
74.00 |
12 |
เหรียญเงิน |
1.เด็กชาย นนทกร แก้วมูล |
1.นางสาว เขมิกา คำวงค์ |
12 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 |
72.00 |
7 |
เหรียญเงิน |
1.เด็กหญิง วรัญญา กอบการดี 2.เด็กหญิง ภัทรวดี รับศิลป์ |
1.นางสาว เขมิกา คำวงค์ 2.นาง ภัสรา คำยศ |
13 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 |
76.00 |
5 |
เหรียญเงิน |
1.เด็กหญิง ณชญาดา เพียรงาน 2.เด็กหญิง ชนิปพา ผลาโชติ 3.เด็กหญิง กนกวรรณ ศรีสอาด |
1.นางสาว เขมิกา คำวงค์ 2.นาง กัลยา ใจแสวง |
14 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 |
70.00 |
7 |
เหรียญเงิน |
1.เด็กชาย กันตพงศ์ ใจเดียว 2.เด็กชาย พัชรพล กิ่วไธสง 3.เด็กชาย แผ่นดิน บัวแดง |
1.นางสาว เขมิกา คำวงค์ 2.นาง ชุติกาญจน์ เวียงลอ |
15 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 |
73.00 |
10 |
เหรียญเงิน |
1.เด็กหญิง กันต์กมล เปล่งใส |
1.นางสาว ปีตินันท์ วงศ์บัณฑิต |
16 | เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี | การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
75.00 |
8 |
เหรียญเงิน |
1.เด็กชาย กิตตินันท์ ถาวรวงศ์ 2.เด็กชาย ไกรวิชญ์ ปัญญากาศ |
1.นาง สุวิมล ฟูคำ 2.นางสาว บุณยนุช ธัญลักษณ์ชัยกุล |